Labaran WBW & Aiki: Yaƙi Ba Makawa Bane


Yaƙi ba makawa ba ne. Yaki zabi ne. Kullum yana da kyau.


karanta WBW ya karyata labarin cewa yaki babu makawa.

 

karanta Peter van den Dungen yayi suka Me yasa Yaki da Christopher Coker.

 

Karanta David Swanson"Munich ba a cikin Ukraine. "

 

Karanta “Ƙungiyar Jama'a ta Duniya ta Bukaci Dakatar da Saber-Rattling akan Ukraine da Tattaunawa da Zaman Lafiya Mai Dorewa” na Yurii Sheliazhenko.

 

Kalli “Ukraine a Wuta"da Oliver Stone.

 

Sa hannu kuma raba WBW ta koken neman zaman lafiya a Ukraine!

Events an gudanar da su a fadin duniya a karshen wannan mako domin bikin cika shekara guda da yarjejeniyar hana mallakar makamin nukiliya.

Ƙungiyar Littafin Kan layi mai zuwa tare da Kathy Beckwith! Marubucin zai aiko muku da wani littafi da aka sa hannu kuma ya haɗa ku akan layi sau huɗu don tattauna shi a cikin ƙaramin rukuni: Ajiye wurin ku.

Kalli gabatarwa kan yaki da muhalli mahalarta daga Ngozi, Burundi, in World BEYOND War kwas kan Yaki da Muhalli.

Webinars masu zuwa:

Join World BEYOND War, Divest Ed, da CODEPINK ranar Laraba, Jan 26 da karfe 8pm ET don part 2 a cikin mu Rarraba-Sake Zuba Jari jerin webinar! Za mu tattauna dabarun sake saka hannun jari don sauya sheka daga burbushin mai da makamai zuwa duniya mai zaman lafiya da kore. Register.

Bidiyoyin Yanar Gizo na Kwanan nan:

Labari daga Duniya:

Buɗe Wasika - Bari Duk Yara suyi wasa a Ukraine da Sauran Duniya, Kira don Aminci

Haɗin kai na ƙasar Kanada ya yi kira ga gwamnatin Trudeau da ta dakatar da ɗaukar makamai a Ukraine, Ƙarshen Ayyukan UNIFIER da Warware Rikicin Ukraine

BIDIYO: CrossTalk | Rikicin Rasha-NATO

AUDIO: David Swanson akan Rasha, Ukraine, da hauka na Yaki

Jama'ar New York sun bukaci Amurka ta shiga yarjejeniya kan Haramta Makamin Nukiliya

Bidiyo: Gabatarwa | Manufofin Harkokin Waje Ga 'Yan Takarar Majalisar Dokokin Amurka

Audio: Tushen Aiki Yana Ƙirƙirar Manufofin Harkokin Waje don 'Yan Takarar Majalisa

Bidiyo: David Swanson akan Yaki da Zaman Lafiya a Tsohon Sojoji Don Zaman Lafiya na New York City taron

Tsohon Sojoji Don Zaman Lafiya Ya Saki Binciken Matsayin Nukiliya

Bayan shekara guda na Biden, Me yasa Har yanzu Muke da Manufar Harkokin Wajen Trump?

Yin watsi da Hadarin: Manufofin 101 Kan Makaman Nukiliya

Audio: Leah Bolger akan Zaman Lafiya da Adalci

Hambarar da Gwamnatoci Babban Kasawa Ne

Iƙirarin Gwamnan Vermont na Cewa Ba Shi Da Ikon Tsaya F-35 Yanzu Haka Ya Fito

Talk World Radio: Jared Ball: Sake suna na MLK

Idan Kaga Wani Abu, Ka Fadi Wani Abu

Karanta Glen Ford

AUDIO: Tsohon Sojoji Don Zaman Lafiya: Kwamitin Ya Tattaunawa VFP Binciken Matsayin Nukiliya, Shirin Aminci

Ƙungiyoyi sun yi kira da a kawar da "Ƙaddamar da Gargaɗi" Makami mai linzami na Nukiliya a Ƙasar a Amurka

Bidiyo: David Swanson akan RT Game da Guantanamo

Magana Rediyon Duniya: Robert Fantina akan Iran da Yarjejeniyoyi

Hey, Hey, Amurka! Bam Nawa kuka jefa yau?


World BEYOND War cibiyar sadarwar duniya ce ta masu ba da agaji, surori, da ƙungiyoyi masu alaƙa da ke ba da shawarar kawar da tsarin yaƙi.
Ba da gudummawa don tallafa wa ƙungiyar da muke da ƙarfi don zaman lafiya.

Shin manyan kamfanoni masu cin ribar yaƙi su yanke shawarar imel ɗin da ba ku son karantawa? Ba mu ma tunanin haka. Don haka, da fatan za a dakatar da imel ɗinmu daga shiga “takarce” ko “saƙonnin banza” ta “jerin farin,” alama a matsayin “mai lafiya,” ko kuma tacewa “ba za a aika wa wasikun banza ba.”

World BEYOND War | 513 E Babban St # 1484 | Charlottesville, VA 22902 Amurka
World BEYOND War | 450, 4-2 Donald Street | Winnipeg, MB R3L 0K5 Kanada

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

shafi Articles

Ka'idarmu ta Canji

Yadda Ake Karshen Yaki

Matsa don Kalubalen Zaman Lafiya
Events Antiwar
Taimaka mana Girma

Donaramar masu ba da gudummawa ta sa mu ci gaba

Idan kun zaɓi yin gudumawar da aka maimaita ta aƙalla $15 kowace wata, kuna iya zaɓar kyautar godiya. Muna godiya ga masu ba da gudummawarmu akai-akai akan gidan yanar gizon mu.

Wannan shine damar ku don sake tunanin a world beyond war
Shagon WBW
Fassara Duk wani Harshe