Watan Yau na Ayyuka da Ayyukan

Muna shirya mako guda (a ɗan gaskiya) abubuwan da suka faru da ayyuka a duniya tsakanin Maris 27 da Afrilu 6 wannan shekara. Ba da daɗewa ba don fara shirin, kuma za mu iya taimakawa.

Ranar 27 ga Maris ita ce bude taron Majalisar Dinkin Duniya kan yarjejeniyar hana kera makaman nukiliya. Afrilu 4 shine shekaru 50 tun lokacin da Martin Luther King yayi jawabin yaki, sannan 6 ga Afrilu shekaru 100 kenan da Amurka ta shiga yakin duniya na farko. Wannan makon ma farkon fara ne makaman nukiliya gwagwarmaya a Jamus, kuma yana kaiwa zuwa Tsarin Hanya don Zaman Lafiya taron da kuma kwanan wata na Duniya Rana na Action against Military spending.
Ga wasu sababbin albarkatu don abubuwan da muke fata zasu taimakawa:
Duba masu magana a cikin mu masu magana. Kuna so ka gayyaci ɗaya ko fiye daga cikinsu suyi magana - a mutum ko ta hanyar bidiyo ko bidiyo. Za mu iya yin wani aiki! Ayyukan ci gaba da yawa sun rigaya an gudanar cewa sun kware wasu daga cikin mu kwanan nan rubuce bidiyo, kamar su:

Zamu iya aiki tare da ku don taimakawa ku shirya yi a World Beyond War gabatar da kanka! Kuna ko kuna so ku zama mai magana da jama'a? Tuntube mu don taimako!

Da yake magana game da kawo karshen yakin zai iya zama mai sauƙi, sanarwa, da kuma jin dadi idan ka yi amfani da ɗaya daga cikin wadannan ikon wuta ko gabatar da gabatarwa ta zane:

Ta yaya taron zai iya gina motsi:
amfani kwalliya, katunan sa hannu, takardun hannu. Kuna iya bari kowa a cikin taron kuyi alama yarjejeniyar zaman lafiya da kuma nuna yadda suke son kasancewa a ciki. Kuna iya amfani da takaddun sa-hannun shiga ku don gina jerin adireshin imel na gida da kuma gini World Beyond War's - Kawai buga bayanan a cikin shafin alkawarin zaman lafiya ko a cikin takardar shimfidawa da za ku yi imel zuwa WBW, ko ɗaukar hotunan zanen gado sai ku yi mana imel ɗin hakan, ko kuma aika wasiƙu masu ƙarfi zuwa World Beyond War, PO Box 1484, Charlottesville VA 22902, Amurka.

Ta yaya taron zai iya tara kuɗi don ƙungiyar ku da / ko World Beyond War:
Wear sama blue scarves da mundãye. Tuntuɓi WBW nan game da samun wadata da yadudduka da / ko buttons da / org littattafai don amfani don kiwon kuɗi don WBW. Kuma tara abubuwan taimako.

Hakanan zaka iya sayan wadata shirts, takalma, kofuna, da dai sauransu. da kuma sake sayar da su a farashi ko riba.

Ga alamar zaka iya gyara da kuma amfani da wanda ke samar da maɓalli na mutane, ɗaiɗaikun, da kuma littattafai don daban-daban matakai na abubuwan taimako.

Ga wani nau'i don kula da mutanen da suke buƙatar samun takardun kyauta da WBW ta aika musu.

A nan ne karɓa ga mutanen da suke ba da gudummawa ga WBW kuma suna buƙatar samun karɓa.

Ku shiga WBW tare da zamu taimaka muku shirin ku.

Aminci,

David Swanson

World Beyond War Director

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

shafi Articles

Ka'idarmu ta Canji

Yadda Ake Karshen Yaki

Matsa don Kalubalen Zaman Lafiya
Events Antiwar
Taimaka mana Girma

Donaramar masu ba da gudummawa ta sa mu ci gaba

Idan kun zaɓi yin gudumawar da aka maimaita ta aƙalla $15 kowace wata, kuna iya zaɓar kyautar godiya. Muna godiya ga masu ba da gudummawarmu akai-akai akan gidan yanar gizon mu.

Wannan shine damar ku don sake tunanin a world beyond war
Shagon WBW
Fassara Duk wani Harshe